Muna taimakawa duniya girma tun 2004

Ƙididdiga da Halaye da yawa na Masu Canza Akwati

1

1. Rarrabewa na masu juyi-nau'in akwatin

Masu rarrafewar nau'in akwatin sun kasu zuwa salon Turai da salon Amurka. Salon na Amurka yana da ƙaramin ƙara (Volume0), ƙananan ƙarfin ɗaukar nauyi, da ƙarancin ƙarfin samar da wutar lantarki. Salon Turawa yana da ƙarar girma, kuma ƙarfin ɗaukar nauyi da amincin samar da wutar lantarki ya fi salon Amurka ƙarfi. A cikin ƙasarmu, galibi ana amfani da canjin akwatin Turai.

Haɗin mai haɗawa (wanda aka fi sani da transformer akwatin Amurka, wanda kuma ake kira mai jujjuya akwatin) cikakken saiti ne na masu juyawa, jujjuyawar kaya da na'urorin kariya na manyan na'urori masu karɓar wutar lantarki, ƙananan na'urorin rarraba wutar lantarki, ƙananan tsarin auna ƙarfin lantarki da ƙarfin aiki. na'urorin biyan diyya. kayan aiki.

Hada transformer (wanda aka fi sani da transformer akwatin Amurka)

Babban fasalulluka na haɗaɗɗen gidan wuta (wanda aka fi sani da mai jujjuya akwatin akwatin Amurka): cikakken hatimin, cikakken rufi, ƙaramin tsari, kyakkyawan bayyanar, kuma ƙarar tana kusan kusan 1/3 na nau'in nau'in akwatin (mai canza akwatin akwatin Turai). Babu buƙatar ɗakin rarraba wutar lantarki, kuma ana iya sanya shi kai tsaye a cikin gida ko a waje, ko sanya shi a ɓangarorin biyu na titin da cikin ɗamarar kore, wanda ke ba da tabbacin amincin mutum. Ba wai kawai wurin samar da wutar lantarki ba ne, har ma da kayan ado ga muhalli.

Haɗin transformer (wanda aka fi sani da transformer akwatin Amurka kuma ana kiranta transformer akwatin) ana iya amfani dashi don samar da wutan lantarki da tashar wutar lantarki. Juyowa yana da matukar dacewa kuma yana tabbatar da dogaro da sassauƙan wutar lantarki. Tare da kariya mai cikakken fuska biyu, Wenbo Transformer yana rage farashin aiki sosai.

Za a iya haɗa kebul ɗin busk ɗin na 10kV kuma a cire shi sau da yawa a ƙarƙashin nauyin 200A na yanzu, kuma ana amfani dashi azaman mai sauya kaya a cikin gaggawa, kuma yana da halayen sauyawar warewa. Haɗin transformer (wanda aka fi sani da transformer akwatin Amurka kuma ana kiranta transformer akwatin) ya karɓi gidan canji na gida mai nau'in 9 da nau'in 11, wanda ke da ƙarancin asara, ƙarancin amo da tsawon rayuwar sabis.

2.manyan fasalulluka na masu sauya fasalin akwatin

Maƙallan nau'in akwati galibi ya haɗa da tsarin sauya wutar lantarki mai yawa da yawa, bas mai sulke, tsarin sarrafa kansa na atomatik, sadarwa, sarrafa nesa, aunawa, rama ƙarfin ƙarfin lantarki da samar da wutar lantarki ta DC da sauran sassan wutar lantarki. An shigar da shi a cikin danshi-hujja, tabbataccen tsatsa, tabbataccen ƙura, Tabbataccen Rodent, tabbataccen wuta, sata, rufewar zafi, cikakken rufaffiyar, akwatin akwatin tsarin ƙarfe mai motsi, haɗin injin da lantarki, cikakken aiki , galibi yana da halaye masu zuwa:

1) Ingantaccen fasaha, amintacce kuma abin dogaro

2) Babban digiri na sarrafa kansa

3) Tsarin masana'anta

4) Haɗuwa mai sassauci

5) Lardin saka hannun jari ya fara aiki cikin sauri


Lokacin aikawa: Jul-12-2021